Bayanan asali | |
Samfura | Farashin WS026 |
Zane | OEM / ODM |
Fabric | Fabric na Musamman |
Launi | Multi-launi zaɓi ne kuma ana iya keɓance shi azaman Pantone No. |
Girman | Na zaɓin girman girman yawa: XS-XXXL. |
Bugawa | Buga na tushen ruwa, Plastisol, Fitarwa, Cracking, Foil, Konewa, Fitowa, Kwallaye masu kyalli, Glittery, 3D, Suede, Canja wurin zafi, da sauransu. |
Kayan ado | Salon Jirgin Sama, Kayan Aiki na 3D, Kayan Aiki, Salon Zaren Zinare, Zinare/Azurfa 3D Embroidery, Paillette Embroidery, Tawul Embroidery, da dai sauransu. |
Shiryawa | 1pc / polybag, 80pcs / kartani ko da za a cushe a matsayin bukatun. |
MOQ | 100 inji mai kwakwalwa a kowane salon Mix 4-5 masu girma dabam da launuka 2 |
Jirgin ruwa | By sear, iska, DHL / UPS / TNT, da dai sauransu. |
Lokacin bayarwa | A cikin kwanaki 20-35 bayan comforming cikakkun bayanai na samfurin da aka riga aka yi |
Sharuɗɗan biyan kuɗi | T/T, Paypal, Western Union. |
- Samfuran mu sun ƙunshi kayan auduga mai numfashi, ƙirar tsayin guiwa, da ɗigon ɗigon roba mai daɗi tare da zaren zana.
- Ko kuna neman kayan kwalliyar ƙungiyar wasanninku ko dakin motsa jiki, guntun gumin mu shine mafi kyawun zaɓi don buƙatunku na al'ada.
- Tare da tallafinmu don tambura na al'ada, yadudduka, masu girma dabam, da launuka, kuna da 'yanci don kera gajerun wando na musamman waɗanda ke wakiltar alamarku ko ƙungiyar ku.
- Babu ƙarin daidaitawa don ƙirar ƙira ko iyakanceccen haja - tare da sabis ɗinmu, kuna da cikakken iko akan kowane daki-daki.
- Ko kuna buƙatar samfurori na al'ada ko manyan umarni, muna da ƙwarewa da kayan aiki don saduwa da bukatun ku da sauri da inganci.
Minghang Garments Co., Ltd, ƙwararrun masana'anta ne wanda ya ƙware a cikin kayan wasanni da suturar yoga, wanda zai iya samar da gyare-gyare na ƙarshe kamar su wando yoga, bran wasanni, leggings, guntun wando, wando na jogging, jaket, da sauransu.
Minghang yana da ƙungiyar ƙwararrun ƙira da ƙungiyar kasuwanci, waɗanda za su iya samar da kayan wasanni da ƙira, kuma suna iya ba da sabis na OEM & ODM bisa ga buƙatun abokin ciniki Taimakawa abokan ciniki su gina samfuran nasu.Tare da kyakkyawan sabis na OEM & ODM da samfuran inganci, Minghang ya zama ɗaya daga cikin ƙwararrun masu samar da samfuran shahararrun samfuran.
Kamfanin yana bin ka'idar "abokin ciniki na farko, sabis na farko" kuma yana ƙoƙari ya yi kyau daga kowane tsari na samarwa zuwa dubawa na ƙarshe, marufi, da jigilar kaya.Tare da sabis mai inganci, haɓaka aiki, da samfuran inganci, Minghang Garments sun sami karɓuwa daga abokan ciniki a gida da waje.
1. Za mu iya daidaita girman bisa ga bukatun ku.
2. Za mu iya tsara alamar alamar ku bisa ga bukatun ku.
3. Za mu iya daidaitawa da ƙara cikakkun bayanai bisa ga bukatun ku.Kamar ƙara zaren zana, zippers, aljihu, bugu, zane-zane da sauran bayanai
4. Za mu iya canza masana'anta da launi.