Teburin Siga | |
Samfura | MS005 |
Nau'in Fabric | Tallafi na musamman |
Logo / Sunan Lakabi | OEM/ODM |
Nau'in Tsari | M |
Launi | Duk launi akwai |
Siffar | Anti-kwaya, Mai Numfasawa, Mai dorewa, Mai hana Ragewa |
Misalin Lokacin Isarwa | 7-12 kwanaki |
Shiryawa | 1pc / polybag, 80pcs / kartani ko da za a cushe a matsayin bukatun. |
MOQ | 200 inji mai kwakwalwa da style Mix 4-5 masu girma dabam da 2 launuka |
Sharuɗɗan Biyan kuɗi | T/T, Paypal, Western Union. |
Bugawa | Bubble Bubble, Cracking, Reflective, Foil, Burn-out, Flocking, Adhesive bukukuwa, Glittery, 3D, Suede, Heat transfer da dai sauransu. |
- Gajerun wando na jogger na maza an yi su da kayan auduga zalla, mai laushi da jin daɗi.
- Tambarin embosed na 3D shine ƙarshen taɓawa ga guntun jogging.
- Gudun guntun gumi yana da ƙarin ƙirar aljihu, wanda ya dace don sanya wayoyin hannu, maɓalli, kati da sauran abubuwa.
- Girman wando na gumi don ɗaukar kowane siffar jiki.
- Goyan bayan gyare-gyare na tambura daban-daban a kowane matsayi, sai dai takamaiman yadudduka da launuka, tuntuɓi yanzu.
- MOQ shine 200pcs, launuka 2 da girman 4 ana iya haɗe su.
1. Kwararren Maƙerin Kayan Wasanni
Bita na samfuran kayan wasanni namu ya ƙunshi yanki na 6,000m2 kuma yana da ƙwararrun ma'aikata sama da 300 gami da ƙungiyar ƙirar ƙirar motsa jiki.Kwararrun masana'antun kayan wasanni
2. Samar da Sabon Kas ɗin
Ƙwararrun ƙwararrun ƙirarmu tana ƙira game da sabbin kayan motsa jiki 10-20 kowane wata.
3. Akwai Zane-zane na Musamman
Samar da zane-zane ko ra'ayoyi don taimaka muku juya ra'ayoyin ku zuwa abubuwan samarwa na gaske.Muna da ƙungiyar samar da namu tare da ƙarfin samarwa har zuwa guda 300,000 a kowane wata, don haka zamu iya rage lokacin jagora don samfuran zuwa kwanaki 7-12.
4. Daban-daban Sana'a
Za mu iya samar da Tambarin Ƙimar Tufafi, Tamburan Buga na Zafi, Tambarin Buga Silkscreen, Tambarin Buga Silicon, Tambarin Tunani, da sauran matakai.
5. Taimakawa Gina Lakabi mai zaman kansa
Ba abokan ciniki sabis na tsayawa ɗaya don taimaka muku gina naku alamar kayan wasan motsa jiki lafiya da sauri.